Con trượt tròn dài SCS30LUU (30x140x78x59.5mm)
SKU: SCS30LUU
Thương hiệu: DAD
Đánh giá
630.000₫
THÔNG TIN SẢN PHẨM:
1. Mã sản phẩm: Con trượt tròn SCS30LUU
2. Kích thước:
+ Đường kính trục: 30 mm
+ Chiều rộng: 78 mm
+ Chiều dài: 140 mm
+ Chiều cao: 59.5 mm
3. Cam kết: Hàng tận xưởng, bảo hành dài lâu, hỗ trợ miễn phí, giao nhanh toàn quốc.
4. Khả năng cung cấp hiện thời: 100 sản phẩm
Để được hỗ trợ tốt nhất. Hãy gọi 077. 209. 8686
Giá bán trên website chỉ để tham khảo, chưa bao gồm các chi phí liên quan khác
Hình thức thanh toán Kỷ Nguyên Máy Kỷ Nguyên Máy Kỷ Nguyên Máy
Hàng mới 100%
Hàng mới 100%
Nhập khẩu trực tiếp
Xuất hàng trong ngày
Xuất hàng trong ngày
Giao nhanh toàn quốc
Hỗ trợ bảo hành trọn đời
Hỗ trợ bảo hành trọn đời
Theo đúng chính sách
Con trượt tròn SCS30LUU có kích thước đường kính trục 30mm, chiều dài 140mm, chiều rộng 78mm, chiều cao 59.5mm được chế tạo từ khối thép không gỉ chất lượng cao, mang lại độ bền vượt trội và khả năng chịu tải tốt. Khi kết hợp với thanh trượt tròn, sản phẩm giúp máy móc vận hành mượt mà, ổn định và chính xác. Đây là giải pháp tối ưu cho các hệ thống cần chuyển động tịnh tiến trong công nghiệp. Thông tin chi tiết sẽ được tiết lộ khi bạn kéo xuống!
Video Con trượt tròn SCS30LUU đường kính trục 30mm, chiều dài 140mm, chiều rộng 78mm, chiều cao 59.5mm
Thông tin con trượt tròn SCS30LUU
  • Tên sản phẩm: Con trượt tròn SCS30LUU
  • Model: SCS30LUU
  • Kích thước:
+ Đường kính trục: 30 mm
+ Chiều rộng: 78 mm
+ Chiều dài: 140 mm
+ Chiều cao: 59.5 mm